สรุปอันดับ และเหรียญรางวัล สพม. เขต 22 (นครพนม,มุกดาหาร)
สรุปผลการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 22
ณ โรงเรียนปิยะมหาราชาลัย โรงเรียนนครพนมวิทยาคม โรงเรียนศรีบัวบานวิทยาคม
ระหว่าง วันที่ 6-8 เดือน กันยายน พ.ศ. 2560 มีผลการแข่งขันดังนี้
อันดับที่ 1  ปิยะมหาราชาลัย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  53  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  26  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 23  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 102  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 123  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 18  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 143  เหรียญ 
อันดับที่ 2  นครพนมวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  39  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  26  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 17  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 82  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 117  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 19  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 144  เหรียญ 
อันดับที่ 3  นาหว้าพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  35  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  13  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 54  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 61  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 24  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 93  เหรียญ 
อันดับที่ 4  เรณูนครวิทยานุกูล  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  31  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  22  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 19  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 72  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 96  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 20  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 123  เหรียญ 
อันดับที่ 5  อุเทนพัฒนา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  29  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  24  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 21  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 74  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 90  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 24  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 121  เหรียญ 
อันดับที่ 6  สหราษฎร์รังสฤษดิ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  26  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  30  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 20  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 76  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 94  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 28  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 126  เหรียญ 
อันดับที่ 7  ธาตุพนม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  26  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  18  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 17  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 61  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 95  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 13  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 116  เหรียญ 
อันดับที่ 8  บ้านแพงพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  25  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  19  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 13  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 57  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 64  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 19  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 89  เหรียญ 
อันดับที่ 9  โพนสวรรค์ราษฎร์พัฒนา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  20  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  15  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 15  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 50  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 75  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 37  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 120  เหรียญ 
อันดับที่ 10  วังกระแสวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  12  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 20  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 31  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 14  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 52  เหรียญ 
อันดับที่ 11  นาแกสามัคคีวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  15  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 27  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 52  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 85  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 26  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 113  เหรียญ 
อันดับที่ 12  พะทายพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 12  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 29  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 56  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 13  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 80  เหรียญ 
อันดับที่ 13  นาทมวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 17  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 32  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 15  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 58  เหรียญ 
อันดับที่ 14  เชียงยืนวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 16  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 21  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 33  เหรียญ 
อันดับที่ 15  บ้านผึ้งวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 13  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 33  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 20  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 61  เหรียญ 
อันดับที่ 16  อุดมพัฒนศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 15  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 22  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 38  เหรียญ 
อันดับที่ 17  อุ่มเหม้าประชาสรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 18  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 44  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 15  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 65  เหรียญ 
อันดับที่ 18  สนธิราษฎร์วิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 12  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 26  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 13  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 49  เหรียญ 
อันดับที่ 19  นาคำราษฎร์รังสรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 11  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 20  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 12  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 38  เหรียญ 
อันดับที่ 20  นาแกพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  13  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 9  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 25  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 44  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 23  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 12  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 79  เหรียญ 
อันดับที่ 21  ปลาปากวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 18  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 46  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 25  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 81  เหรียญ 
อันดับที่ 22  บ้านข่าพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 14  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 33  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 20  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 63  เหรียญ 
อันดับที่ 23  คำเตยอุปถัมภ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 12  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 37  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 22  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 13  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 72  เหรียญ 
อันดับที่ 24  ค้อวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 15  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 32  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 22  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 63  เหรียญ 
อันดับที่ 25  รามราชพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 12  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 23  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 18  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 51  เหรียญ 
อันดับที่ 26  นาถ่อนพัฒนา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 12  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 36  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 19  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 66  เหรียญ 
อันดับที่ 27  โคกสว่างประชาสรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 12  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 34  เหรียญ 
อันดับที่ 28  สามผงวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 24  เหรียญ 
อันดับที่ 29  วังยางวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 13  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 34  เหรียญ 
อันดับที่ 30  ดงดาวแจ้งพัฒนศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 32  เหรียญ 
อันดับที่ 31  หนองแวงวิทยานุกูล  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 21  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 16  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 48  เหรียญ 
อันดับที่ 32  มัธยมพัชรกิติยาภา ๑ นครพนม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 24  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 12  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 42  เหรียญ 
อันดับที่ 33  ดอนเสียวแดงพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 14  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 13  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 39  เหรียญ 
อันดับที่ 34  ภูลังกาพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 17  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 36  เหรียญ 
อันดับที่ 35  ท่าจำปาวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 12  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 25  เหรียญ 
อันดับที่ 36  นางัวราษฎร์รังสรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 25  เหรียญ 
อันดับที่ 37  หนองซนพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 12  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 23  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 15  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 17  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 55  เหรียญ 
อันดับที่ 38  ศรีบัวบานวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 10  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 28  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 13  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 49  เหรียญ 
อันดับที่ 39  ศรีโคตรบูรณ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 21  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 16  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 13  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 50  เหรียญ 
อันดับที่ 40  พระซองสามัคคีวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 13  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 39  เหรียญ 
อันดับที่ 41  มหาชัยวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 26  เหรียญ 
อันดับที่ 42  นาเดื่อพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 24  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 18  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 14  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 56  เหรียญ 
อันดับที่ 43  ธรรมากรวิทยานุกูล  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 23  เหรียญ 
อันดับที่ 44  ไชยบุรีวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 14  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 29  เหรียญ 
อันดับที่ 45  กุดฉิมวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 46  โพนแพงพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 35  เหรียญ 
อันดับที่ 47  กุตาไก้วิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 19  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 15  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 42  เหรียญ 
อันดับที่ 48  ธรรมโฆษิตวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 13  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 32  เหรียญ 
อันดับที่ 49  วัดบึงเหล็ก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 50  หนองบ่อวิทยานุกูล  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 22  เหรียญ 
อันดับที่ 51  สันตยานันท์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 15  เหรียญ 
อันดับที่ 52  หนองโพธิ์พิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ