งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 1
ณ ศูนย์แข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 1
ระหว่าง วันที่ 2,7,8 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   2 พ.ย. 2560   7 พ.ย. 2560   8 พ.ย. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 7 พ.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/2 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี โดมใหม่(ระหว่างอาคาร 3 และอาคาร 4) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี โดมใหม่(ระหว่างอาคาร 3 และอาคาร 4) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี โดมสนามฟุตซอล(กรงนก) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี โดมสนามฟุตซอล(กรงนก) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 314 (คอมพิวเตอร์ EP) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 314 (คอมพิวเตอร์ EP) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321(ป.3/12) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 322(ป.3/11) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 323(ป.2/10) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
13 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง ป.5/4 และ ป.5/5 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
14 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง ป.5/6 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
15 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
16 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง ป.5/3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
17 820 การแข่งขันคณิตคิดในใจ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/4 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
18 821 การแข่งขันคณิตคิดในใจ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/5 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
19 823 การแข่งขันคณิตคิดในใจ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/6 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง ประชุมบัวแก้ว 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
2 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี โดมใหญ่หน้าเสาธง(ทิศใต้ฝั่งสหกรณ์โรงเรียน) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
3 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี โดมใหญ่หน้าเสาธง(ทิศเหนือฝั่งเสาธง) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
4 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 สพป.อุบลราชธานี เขต 1 ห้องประชุมราชธานี 7 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป
5 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมบัวหลวง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตตบุศย์ ชั้น 1 ห้อง ป.3/9 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตตบุศย์ ชั้น 3 ห้อง ศิลปะ 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตตบุศย์ ชั้น 2 ห้อง สังคมศึกษา 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคาร ครองราชย์ 70 ปี 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคาร ครองราชย์ 70 ปี 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
6 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตตบรรณ ชั้น 2 ห้อง อาเซียน 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
7 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตตบรรณ ชั้น 2 ห้อง อาเซียน 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม เวทีอาคารเอนกประสงค์ 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
9 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม เวทีอาคารเอนกประสงค์ 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
10 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตตบรรณ ชั้น 1 ห้อง สมุด 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
11 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ประชุมอุบลวิทย์ 1 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
12 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม สัตตบงกช ชั้น 1 ห้อง 415 (ปฐมวัย 1/4 ) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
13 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารนิลปัทม์ ชั้น 1 ห้อง 616 (ป.4/5) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
14 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารนิลปัทม์ ชั้น 2 ห้อง 622 (ป.4/8) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
15 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารนิลปัทม์ ชั้น 3 ห้อง พุทธศาสตร์ 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
16 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตตบงกช ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อนุบาลประจำเขตพื้นที่ 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/2 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
3 265 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/4, ป.5/5 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.6/1, ป.6/2 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/6 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/7 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.6/7 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ บริเวณโดมศรีอุบลฯ 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ บริเวณโดมศรีอุบลฯ 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ บริเวณโดมศรีอุบลฯ 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.6/6 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ บริเวณโดมศรีอุบลฯ 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ บริเวณโดมศรีอุบลฯ 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ บริเวณโดมศรีอุบลฯ 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
29 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป
30 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารโดม 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
31 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารโดม 7 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป
32 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร โรงอาหาร 1 โครงการอาหารกลางวัน 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
33 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร โรงอาหาร 1 โครงการอาหารกลางวัน 7 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป
34 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร โรงอาหาร ระดับมัธยมศึกษา 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
35 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร โรงอาหาร ระดับมัธยมศึกษา 7 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป
36 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
37 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
38 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป
39 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 7 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 สพป.อุบลราชธานี เขต 1 ลานเพลิน หน้าหอประชุมราชธานี 7 พ.ย. 2560 09.00-09.30
2 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 สพป.อุบลราชธานี เขต 1 ลานเพลิน หน้าหอประชุมราชธานี 7 พ.ย. 2560 10.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมเทพ ชั้น 2 ห้อง ม.1/3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมเทพ ชั้น 3 ห้อง Lab English 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมเทพ ชั้น 3 ห้อง วิทยาศาสตร์ 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมเทพ ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปฐมวัย ชั้น ห้องวิทยาศาสตร์ สายชั้นอนุบาล 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
6 802 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารโกมล (ประถมศึกษาปีที่ 6) ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
7 803 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารสัตบุษย์ ชั้น 1 ห้อง Lab English 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารโกมล (ประถมศึกษาปีที่ 6) ชั้น 1 ห้อง E classroom 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
9 813 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารโกเมท ชั้น 1 ห้อง วิทยาศาสตร์ ประถมศึกษา 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
10 814 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารโกเมท ชั้น 2 ห้อง ป.1/3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
11 815 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารโกเมท ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
12 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารสัตบุษย์ ชั้น 2 ห้อง Lab English มัธยมศึกษาตอนปลาย 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
13 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารสัตบุษย์ ชั้น 2 ห้อง คณิตศาสตร์ มัธยมศึกษาตอนปลาย 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบา้นท่าบ่อ อาคารบัวแก้ว ชั้น 1 ห้อง สนามหน้าอาคารบัวแก้ว 7 พ.ย. 2560 08.30 เป็นต้นไป
2 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนบา้นท่าบ่อ อาคารอุบลชาด ชั้น 1 ห้อง STEM 1 7 พ.ย. 2560 08.30 เป็นต้นไป
3 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบา้นท่าบ่อ อาคารโกมุท ชั้น 1 ห้อง 1-2 7 พ.ย. 2560 08.30 เป็นต้นไป
4 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบา้นท่าบ่อ อาคารสัตบงกช ชั้น 1 ห้อง 1 7 พ.ย. 2560 08.30 เป็นต้นไป
5 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบา้นท่าบ่อ อาคารสัตบงกช ชั้น 1 ห้อง 1 7 พ.ย. 2560 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 7 พ.ย. 2560 09.00 - 11.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 7 พ.ย. 2560 09.00 - 14.00
3 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 7 พ.ย. 2560 09.00 - 14.00
4 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 7 พ.ย. 2560 09.00 - 14.00
5 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 7 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
6 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 7 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
7 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 7 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
8 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง E-class room 2 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 317,318(อ.2/9) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 317,318(อ.2/9) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 328(ป.1/9) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 328(ป.1/9) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
5 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 8 ด้านทิศเหนือ ชั้น ใต้ถุน 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
6 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 327(ป.1/10) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
7 250 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 324(ป.2/9) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 251 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 324(ป.2/9) 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนบา้นท่าบ่อ อาคารบัวหลวง ชั้น 1 ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 7 พ.ย. 2560 08.30-12.30
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบา้นท่าบ่อ อาคารโกมุท ชั้น 1 ห้อง 3 7 พ.ย. 2560 08.30-11.30
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบา้นท่าบ่อ อาคารโกมุท ชั้น 1 ห้อง 1-2 7 พ.ย. 2560 08.30-10.30
4 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบา้นท่าบ่อ อาคารบัวแก้ว อาคารเรียน ป.4 - 6 ชั้น 1 ห้อง 1 7 พ.ย. 2560 08.30 เป็นต้นไป
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบา้นท่าบ่อ อาคารสัตตบุษย์ ชั้น 1 ห้อง ลานโล่งอเนกประสงค์ 7 พ.ย. 2560 08.30-11.30
6 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนบา้นท่าบ่อ อาคารสัตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคารเรียน ป.1-ป.3 7 พ.ย. 2560 08.30 เป็นต้นไป
7 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนบา้นท่าบ่อ อาคารสัตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคารเรียน ป.1-ป.3 7 พ.ย. 2560 08.30-11.30
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบา้นท่าบ่อ อาคารสัตบงกช ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคารห้องสมุดเก่า 7 พ.ย. 2560 08.30-11.30
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบา้นท่าบ่อ อาคารบุณฑริกา ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียนอนุบาล อ.1- อ.2 7 พ.ย. 2560 08.30-11.30

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย สพป.อุบลราชธานี เขต 1 หอประชุมราชธานี สพป.อุบลราชธานี เขต 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมราชธานี 7 พ.ย. 2560 09.00-เป็นต้นไป
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย สพป.อุบลราชธานี เขต 1 หอประชุมราชธานี สพป.อุบลราชธานี เขต 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมราชธานี 7 พ.ย. 2560 09.00-เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องออทิสติก 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00น.
2 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องออทิสติก 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00น.
3 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องออทิสติก 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00น.
4 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องออทิสติก 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00น.
5 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องบกพร่องทางการได้ยิน 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00น.
6 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องบกพร่องทางการได้ยิน 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00น.
7 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องบกพร่องทางการได้ยิน 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00น.
8 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องบกพร่องทางการได้ยิน 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00น.
9 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องบกพร่องทางการเห็น 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
10 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องบกพร่องทางการเห็น 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องประชุมชั้น2 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี อาคารโดม 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
2 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี อาคารโดม 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
3 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี อาคารโดม 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
4 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี อาคารโดม 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
5 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี อาคารโดม 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
6 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี อาคารโดม 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
7 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี อาคารโดม 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี อาคารโดม 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
9 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องกิจกรรมนักเรียน 7 พ.ย. 2560 09.30-เป็นต้นไป
10 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องกิจกรรมนักเรียน 7 พ.ย. 2560 09.30-เป็นต้นไป
11 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องกิจกรรมนักเรียน 7 พ.ย. 2560 09.30-เป็นต้นไป
12 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องกิจกรรมนักเรียน 7 พ.ย. 2560 09.30-เป็นต้นไป
13 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องกิจกรรมนักเรียน 7 พ.ย. 2560 09.30-เป็นต้นไป
14 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องกิจกรรมนักเรียน 7 พ.ย. 2560 09.30-เป็นต้นไป
15 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องกิจกรรมนักเรียน 7 พ.ย. 2560 09.30-เป็นต้นไป
16 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องกิจกรรมนักเรียน 7 พ.ย. 2560 09.30-เป็นต้นไป
17 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องกิจกรรมนักเรียน 7 พ.ย. 2560 09.30-เป็นต้นไป
18 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องกิจกรรมนักเรียน 7 พ.ย. 2560 09.00-09.30น.

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหารครู 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00น.
2 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหารครู 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
3 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี อาคารโดม 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
4 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี อาคารโดม 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
5 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี อาคารโดม 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
6 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องสมุด 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00น.
7 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องสมุด 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00น.
8 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องสมุด 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00น.
9 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องสมุด 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00น.
10 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องสมุด 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00น.
11 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหารเด็ก 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00น.
12 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหารเด็ก 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00น.

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นายปรีชา ทาศิริ โทร0894255770,นายอดุลยศักดิ์ ศรีวิชัย โทร 0815482368และนายเสงี่ยม พวงสุข โทร 0810663797
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]